Hệ thống phân phối
Vòng bi LYC | Văn phòng đại diện LYC tại Việt Nam Vòng bi LYC | Văn phòng đại diện LYC tại Việt Nam Vòng bi LYC | Văn phòng đại diện LYC tại Việt Nam Vòng bi LYC | Văn phòng đại diện LYC tại Việt Nam Vòng bi LYC | Văn phòng đại diện LYC tại Việt Nam
Thông tin về LYC

Hệ thống phân phối

1. Hệ thống phân phối
 
Trụ sở chính LYC
+ Địa chỉ: Luoyang Bearing Corp.(Group), 96 Jianshe Road, Jianxi District, Luoyang, Henan, China 471039
+ Tel: + 86 379 6498 4176 - Email: sales@lycbering.com
 
Tại Việt Nam:
+ Địa chỉ: Tầng 17, Mipec Tower, 229 Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nội
+ Tel: 0243.225.2900 - Fax: 0243.225.2901 - Hotline: 0904.258.259 - 0904.897.905 - Email: sales@lyc.com.vn
 
Tại Mỹ
+ Địa chỉ: 2600 Keslinger Road Unit H.P.O, Box 150 Geneva IL 60134 USA
+ Tel: 630 262 0601 - Fax: 630 262 0638 - Email: sales@lycbearings.com
 
Tại Đức
+ Địa chỉ: Frank Zhang
+ Tel: 0086 379 64930500 - Email: frank.zang@lycbering.com
 
Tại Ấn Độ
+ Địa chỉ: Flat No-34F, Tower 3, South City complex, 375 Prince Anwar Shah Road, Kolkata-700068 Shang Lin
+ Tel: 0091 33 40675371 - Mobile: 0091 8697648315 - Email: lycdia.shang@lycbearing.com
 
Tại Nga
Địa chỉ: Maxim Zang
Tel: 0086 379 64984199 - Email: maxim.zang@lycbering.com
 
2. Các ngành công nghiệp
Hàng không vũ trụ
Yang Lei
Email: yanglei@lycberings.com
Tel: 0086 379 64984176
Nông nghiệp
Haibo Zang
Email: haibo.zang@lycbearing.com
Tel: 0086 379 64986627
Bộ phận Ổ trục
Rose Sun
Email: rose.sun@lycbearing.com
Tel: 0086 379 64984175
Xe hơi
Eddy Fan
Email: eddy.fan@lycbearing.com
Tel: 0086 379 64984199
Xây dựng
Heangwei
Email: wei.heng@lycbering.com
Tel: 0086 379 64984206
Động cơ điện và máy phát điện
Ellie Lee
Email: ellie.lee@lycbearing.com
Tel: 0086 379 64984175
Truyền tải công nghiệp
Frank Zang
Email: frank.zang@lycbearing.com
Tel: 0086 379 64930500
Máy công cụ
Yang Lei
Email: yanglei@lycbearings.com
Tel: 0086 379 64984176
Xử lý tài liệu
Molly Zang
Email: molly.zang@lycbearing.com
Tel: 0086 379 64985647
Công nghiệp luyện kim
Email: rose.sun@lycbearing.com
Tel: 0086 379 64985647
Khai thác, chế biến khoáng sản & xi măng
Rose Sun
Email: rose.sun@lycbearing.com
Tel: 0086 379 64985647
Bột giấy và giấy
Molly Zang
Email: molly.zang@lycbearing.com
Tel: 0086 379 64985647
Đường sắt
Yang Lei
Email: yanglei@lycbearings.com
Tel: 0086 379 64984176
Xe hai bánh
Eddy Fan
Email: eddy.fan@lycbearing.com
Tel: 0086 379 64984199
Năng lượng gió
Ellie Lee
Email: ellie.lee@lycbearing.com
Tel: 0086 379 64984175
Khác
Yang Lei
Email: sales@lycbearing.com
Tel: 0086 379 64984176
3. Bộ phận nhập khẩu
Hao Li - Manager
Wang fang
Tel: +86 379 64987094
Email: imp@lycbearing.com
Tags
LYC, Vòng bi, Bạc đạn, Vòng bi công nghiệp, Bạc đạn công nghiệp, Vòng bi Trung Quốc, Bạc đạn Trung Quốc, Hải Phòng, Hà Nội, Đà Nẵng, Cần Thơ, Hồ Chí Minh, Quảng Ngãi